EKI-2741

Thiết bị chuyển mạch Ethernet (Switch) EKI-2741

Giá: Liên hệ

    1. Mã hàng: EKI-2741
    2. Phân nhóm: Industrial Switches
    1. Thương hiệu: ADVANTECH
    2. Xuất xứ: Taiwan-China
    1. Tình trạng: Còn hàng (4)
    2. Đơn vị: 0
Số lượng mua
    1. Ngày đăng: 10/01/2022
    2. Lượt xem: 509
  • Cung cấp cổng Ethernet 1 x 10/100 Mbps với đầu nối RJ45
  • Cung cấp cổng quang 1 x 1000 Mbps với đầu nối loại SC single-mode
  • Cung cấp DIP Switch cho cài đặt full/half-duplex
  • Hỗ trợ MDI/MDI-X auto crossover
  • Hỗ trợ auto-negotiation
  • Hỗ trợ đầu vào nguồn + 12-48 VDC
  • Lắp đặt linh hoạt: DIN-rail & Wallmounting
  • Cung cấp Link Fault Pass-through (LFP)
  • Hỗ trợ nhiệt độ hoạt động rộng từ -40 ~ 75°C
  • Cam kết giá rẻ hơn Mouser

Đặc điểm

Datasheet

Download

Thông số kỹ thuật

Standard IEEE IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3x, IEEE 802.3z
LAN 10/100/1000Base-T (X), 1000Base-SX or 1000Base-LX
Transmission Speed Up to 100 Mbps 
Transmission Distance Ethernet: Up to 100 m
Fiber:
Multi-mode: Up to 550 m
Single-mode: Up to 10 km (EKI-2741LX) or up to 110 km (EKI-2741F)
SFP: Up to 110 km (EKI-2741F)
Connector 1 x RJ45
1 x SC type fiber connector (EKI-2741SX/LX) or
1 x SFP type fiber connector (EKI-2741F)
6-pin removable screw terminal (power & relay)
LED Indicators P1, P2, P-Fail
Fiber: LNK/ACT
Ethernet: 1000M, LNK/ACT
DIP Switch Power alarm, LFP
Power Consumption 3.5W
Power Input 12 ~ 48 VDC, redundant dual inputs
Dimensions (WxHxD) 30 x 140 x 95 mm (1.18" x 5.51" x 3.74")
Enclosure IP30, Metal shell with solid mounting kits
Mounting DIN-rail, wall
Operating Temperature -10 to 60C (14 ~ 140 °F)
Storage Temperature -40 ~ 85 °C (-40 ~ 185 °F)
Operating/Storage Humidity 10 ~ 95% (non-condensing)
MTBF TBD
Xem thông số kỹ thuật chi tiết

Thông số kỹ thuật chi tiết Thiết bị chuyển mạch Ethernet (Switch) EKI-2741

Standard IEEE IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3x, IEEE 802.3z
LAN 10/100/1000Base-T (X), 1000Base-SX or 1000Base-LX
Transmission Speed Up to 100 Mbps 
Transmission Distance Ethernet: Up to 100 m
Fiber:
Multi-mode: Up to 550 m
Single-mode: Up to 10 km (EKI-2741LX) or up to 110 km (EKI-2741F)
SFP: Up to 110 km (EKI-2741F)
Connector 1 x RJ45
1 x SC type fiber connector (EKI-2741SX/LX) or
1 x SFP type fiber connector (EKI-2741F)
6-pin removable screw terminal (power & relay)
LED Indicators P1, P2, P-Fail
Fiber: LNK/ACT
Ethernet: 1000M, LNK/ACT
DIP Switch Power alarm, LFP
Power Consumption 3.5W
Power Input 12 ~ 48 VDC, redundant dual inputs
Dimensions (WxHxD) 30 x 140 x 95 mm (1.18" x 5.51" x 3.74")
Enclosure IP30, Metal shell with solid mounting kits
Mounting DIN-rail, wall
Operating Temperature -10 to 60C (14 ~ 140 °F)
Storage Temperature -40 ~ 85 °C (-40 ~ 185 °F)
Operating/Storage Humidity 10 ~ 95% (non-condensing)
MTBF TBD
In Đóng
Hotline 0984469630 Icon-Zalo 0984469630 Icon-Messager Messenger Icon-Youtube Youtube Icon-Tiki Tiki